Máy ép chậm Kangaroo KG250SJ1
Miệng cối lớn cực đại
Lực ép lớn, kiệt bã, nhiều nước tối đa
Bảo toàn tối đa dưỡng chất và vitamin
Phụ kiện lưới làm kem chuyên dụng, tiện lợi
Chức năng đảo chiều chống bó kẹt thực phẩm
Dễ dàng tháo lắp, vệ sinh
Chân đế cao su chống trượt
2.210.000₫ Giá thị trường: 4.890.000₫ Tiết kiệm: 2.680.000₫
Mua ngay
Bảo toàn 100% dưỡng chất
Ép kiệt bã tối ưu
Ống ép cỡ đại, thoải mái ép hoa quả nguyên trái
Được thiết kế ống ép lớn “cực đại”, Máy ép chậm KG250SJ1 có đường kính ống lên đến 80mm cho phép bạn dễ dàng ép nguyên quả mà không mất thời gian cắt nhỏ. Thiết kế hữu ích với người bận rộn, chỉ với 1 thao tác, thả nguyên quả vào ống ép có ngay ly nước ép thơm ngon, bổ dưỡng.
Thỏa sức làm kem với lưới làm kem chuyên dụng
Động cơ đảo chiều, không lo kẹt bã
Hoạt động mạnh mẽ, ép khoẻ, ép chậm
Máy có công suất 250W mạnh mẽ kết hợp cùng trục ép khỏe mang đến khả năng ép kiệt bã vượt trội. Chân đế cao su bám chắc bề mặt, dù máy ép mạnh không sợ bị xê dịch, hạn chế rung lắc.
CẤU TẠO SẢN PHẨM
ĐẶC TÍNH KỸ THUẬT
Model: KG250SJ1 Điều khiển: Cơ, nút xoay
Sản phẩm: Máy ép chậm Tốc độ ép chậm: 45 – 60 vòng/phút
Công suất: 250W Khoang chứa nước ép: 665ml
Điện áp: 220V/50Hz Khóa an toàn: Có
Trọng lượng: 4.7kg Lưới lọc: Có
Kích thước: 165*195*430 mm Chức năng đảo chiều: Có